Wednesday, May 29, 2024
spot_imgspot_imgspot_imgspot_img
Homeஉலகம்குவைத்தில் 78.9 டன் தங்கம் கையிருப்பு உள்ளது - வளைகுடாவில் இரண்டாம் இடம்

குவைத்தில் 78.9 டன் தங்கம் கையிருப்பு உள்ளது – வளைகுடாவில் இரண்டாம் இடம்

குவைத் தங்கம் கையிருப்பில் உலக அளவில் 43 வது இடத்தில் உள்ளது . வளைகுடாவில் நாடு இரண்டாவது இடத்தில் உள்ளது. குவைத்தில் 78.9 டன் தங்கம் கையிருப்பு உள்ளது, இதன் மதிப்பு $4.4 பில்லியன் டாலர்கள் ஆகும். வளைகுடா மற்றும் அரபு நாடுகளில் சவூதி அரேபியா மிகப்பெரிய தங்க இருப்புக்களைக் கொண்டுள்ளது. சவூதி அரேபியாவில் $18.1 மில்லியன் டாலர்கள் மதிப்புள்ள 323.07 டன் தங்க இருப்பு உள்ளது.

2021 ஆம் ஆண்டின் மூன்றாம் காலாண்டின் முடிவில், GCC நாடுகள் மஞ்சள் உலோகத்தின் அதிகாரப்பூர்வ இருப்புக்களில் 4.06 % ஆக இருந்தது. செப்டம்பர் 2021 நிலவரப்படி, வளைகுடா பிராந்தியத்தில் 519.8 டன் தங்க இருப்பு உள்ளது, இதன் மதிப்பு $28.12 பில்லியன் டாலர்கள் ஆகும். வளைகுடா நாடுகளின் கையிருப்பில் தங்கத்தின் பிரதிநிதித்துவம் இல்லாததற்குக் காரணம், அவற்றின் உத்தியோகபூர்வ இருப்புக்கள் வெளிநாட்டு நாணயத்தின் பெரும்பகுதியைச் சார்ந்திருப்பதே ஆகும். இதன் மதிப்பு $687.34 பில்லியன் டாலர்கள் ஆகும்.

2021 ஆம் ஆண்டின் மூன்றாம் காலாண்டின் முடிவில், வளைகுடா நாடுகளின் மொத்த உத்தியோகபூர்வ கையிருப்பு தோராயமாக $716.48 பில்லியன் ஆகும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments