Thursday, July 25, 2024
spot_imgspot_imgspot_imgspot_img
Homeசினிமாமுதல் நாளே 10 மில்லியன் ஹிட்ஸை கடந்து 'மாஸ்டர்' சாதனை

முதல் நாளே 10 மில்லியன் ஹிட்ஸை கடந்து ‘மாஸ்டர்’ சாதனை

மாஸ்டர் தளபதி விஜய் நடிப்பில் லோகேஷ் இயக்கத்தில் வெளிவரவிருக்கும் படம் மாஸ்டர். இப்படத்தின் பர்ஸ்ட் லுக் முதல் மூன்றாவது லுக் வரை சமூக வலைத்தளத்தையே அதிர வைத்தது. இந்நிலையில் மாஸ்டர் படம் ரசிகர்களுக்கு கண்டிப்பாக செம்ம விருந்தாக தான் அமையும் என எதிர்ப்பார்க்கப்படுகின்றது, இதற்கு முக்கிய காரணம் சமீபத்தில் வந்த குட்டி ஸ்டோரி பாடல் உதாரணம்.

இந்த பாடல் முதல் நாளே 10 மில்லியன் ஹிட்ஸை கடந்து பிரமாண்ட சாதனையை நிகழ்த்தியது, அது மட்டுமின்றி 1 மில்லியன் லைக்ஸை கடந்து பிரமாண்ட சாதனை செய்தது. மேலும், ரசிகர்கள் இந்த வீடியோவை டிக்டாக் செய்து ட்ரெண்ட் செய்து வருகின்றனர், இதனால், குட்டி ஸ்டோரி பாடல் பட்டித்தொட்டியெல்லாம் பட்டையை கிளப்பி வருகின்றது.

அதோடு இப்பாடல் கடந்த 4 நாட்களாகவே இந்திய ட்ரெண்டிங்கில் முதலிடத்தில் இருந்து வருவது குறிப்பிடத்தக்கது, இது பெரிய சாதனையாக பார்க்கப்படுகின்றது. ஏனெனில் இதை தொடர்ந்து வந்த பல படங்களின் டீசர், பாடல்களே இரண்டாம் இடத்தில் இருக்க, மாஸ்டர் சிங்கிள் ட்ராக் முதலிடத்தில் இருந்து சாதனை படைத்து வருகின்றது. இந்நிலையில் விரைவில் மாஸ்டர் படத்தின் மொத்த படப்பிடிப்பும் முடிய, டீசரை வெகுசில நாட்களிலேயே எதிர்ப்பார்க்கலாம் என கூறப்படுகின்றது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments