Sunday, March 26, 2023
Home பொது பசிபிக் பெருங்கடல், உலகிலேயே மிகப்பெரும் கடல் என அழைக்கப்படுகிறது. ஏறத்தாழ 18 கோடி சதுர கிலோ...

பசிபிக் பெருங்கடல், உலகிலேயே மிகப்பெரும் கடல் என அழைக்கப்படுகிறது. ஏறத்தாழ 18 கோடி சதுர கிலோ மீட்டர் பரப்பளவைக் கொண்டுள்ளன. இந்தப் பெருங்கடல் புவியின் மூன்றில் ஒரு பகுதியாக உள்ளது. இது புவியின் அனைத்து கண்டங்களின் நிலப்பரப்பைவிடவும் மிகவும் பெரியது. இங்கு சுமார் 20,000 முதல் 30,000 தீவுகள் உள்ளன. இந்தக் கடலில் சிக்கி 32 நாள்களாகத் தவித்துள்ளனர் பப்புவா தீவைச் சேர்ந்த நான்கு பேர்.

டாடா ஸ்கை பயனர்கள் பிப்ரவரி 11 முதல் ரூ.50 க்கும் குறைவான தொகையுடன் தங்கள் கணக்கை ரீசார்ஜ் செய்ய முடியாது. இதனால், டாடா ஸ்கை சந்தாதாரர்கள் குறைந்தபட்சம் ரூ.50 பேக் மூலம் தங்கள் கணக்குகளை ரீசார்ஜ் செய்ய வேண்டும். இப்போது டாடா ஸ்கை ஏர்டெல் டிஜிட்டல் டிவி மற்றும் டி 2 எச் ஆகியவற்றுக்கு சமமாக இருக்கும், இவை இரண்டுக்கும் ரீசார்ஜ் செய்ய குறைந்தபட்சம் ரூ.50 மற்றும் அதற்கு மேல் தேவைப்படும். இருப்பினும், டிஷ் டிவி சந்தாதாரர்கள் குறைந்தபட்சம் ரூ.10 மதிப்புடன் ரீசார்ஜ் செய்யலாம்.

டாடா ஸ்கை பிரதிநிதி ஃபிர்தோஸ் பாத்திமா கூறியதாக ட்ரீம் டி.டி.எச் தெரிவித்துள்ள செய்தியில், “எங்கள் தளத்தில் குறைந்தபட்ச ரீசார்ஜ் தொகையாக தற்போது உள்ள 20 ரூபாயை ரூ.50 ஆக திருத்தியமைக்கிறோம்.

11 பிப்ரவரி 2020 முதல் ரூ.50 க்கும் குறைவாக டாடா ஸ்கை இயங்குதளங்களிலும், 3 வது தரப்பு பயன்பாடுகளிலும் ரீசார்ஜ் செய்ய அனுமதிக்கப்படாது. எந்தவொரு சந்தாதாரரும் ரூ.50 க்கு குறைவாக ரீசார்ஜ் செய்ய முயற்சித்தால், அவருக்கு பொருத்தமான செய்தி அவரது திரையில் காண்பிக்கப்படும். இதுபோன்ற சந்தர்ப்பங்களில் ரீசார்ஜ் தொடராது என்று தெரிவித்துள்ளது.

இந்த வரவிருக்கும் மாற்றம் குறித்து நிறுவனம் தனது சந்தாதாரர்கள் அனைவருக்கும் எஸ்எம்எஸ் மூலம் அறிவித்துள்ளதாக அறிக்கை கூறுகிறது. நேற்று வரை, குறைந்தபட்ச ரீசார்ஜ் தொகை ரூ.20 ஆக இருந்தது, ஆனால் இது பிப்ரவரி 11 முதல் ரூ.50 ஆக உயர்த்தப்படும். இப்போது ஆபரேட்டர் குறைந்தபட்ச ரீசார்ஜ் மதிப்பை 150% ஆக அதிகரித்துள்ளது.

5 பிப்ரவரி 2020 முதல் டாடா ஸ்கை அதன் ஸ்டாண்டர்ட் டெஃபினிஷன் (எஸ்டி) செட்-டாப் பாக்ஸை நிறுத்திய பின்னர் இந்த புதிய நடவடிக்கை வந்துள்ளது. புதிய இணைப்புகளை வாங்க எஸ்டி பாக்ஸ் இப்போது கிடைக்கவில்லை. சமீபத்திய காலங்களில் எஸ்டி இணைப்பை முன்பதிவு செய்த வாடிக்கையாளர்களுக்கு செட்-டாப் பாக்ஸ் நிறுவப்படும். மேலும், எஸ்.டி செட்-டாப் பாக்ஸுக்கு டாடா ஸ்கை தொடர்ந்து ஆதரவை வழங்கும் என்றும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

- Advertisment -

Most Popular

ஆன்லைன் சூதாட்ட தடை மசோதா ஆளுநர் மாளிகைக்கு இன்று அனுப்பி வைக்கப்படுகிறது.

சென்னை சட்டப்பேரவையில் நிறைவேற்றப்பட்ட ஆன்லைன் சூதாட்ட தடை மசோதா ஆளுநர் மாளிகைக்கு இன்று அனுப்பி வைக்கப்படுகிறது. நிறைவேற்றப்பட்ட மசோதா சட்டப்பேரவை செயலகத்தில் இருந்து சட்டத்துறைக்கு ஏற்கனவே அனுப்பப்பட்டுள்ளது. தமிழ்நாடு சட்டத்துறை மூலம் ஆன்லைன் ரம்மி...

ராகுல் காந்தி அவர்களை நாடாளுமன்ற தகுதி நீக்கம் செய்தது ஜனநாயகப் படுகொலை – வைகோ கண்டனம்

காங்கிரஸ் முன்னணித் தலைவர் ராகுல்காந்தி அவர்களை, நாடாளுமன்ற தகுதி நீக்கம் செய்தது அப்பட்டமான ஜனநாயகப் படுகொலையாகும். மோடிகள் ஊழல் செய்தார்கள் என்பதற்கு ஆதாரங்களோடு ராகுல்காந்தி அவர்கள் பேசியதற்கு, அவர் பிரதமர் நரேந்திர மோடியை அவதூறாகப்...

ஜனாதிபதி திரவுபதி முர்மு இன்று கன்னியாக்குமரி வருகை

ஜனாதிபதி திரவுபதி முர்மு, கேரள மாநிலத்தில் பல்வேறு நிகழ்ச்சிகளில் பங்கேற்று வருகிறார். இந்த நிகழ்ச்சிகள் முடிந்த பின்னர், அவர் இன்று (18ம் தேதி) தனி ஹெலிகாப்டர் மூலம் கன்னியாகுமரி வருகிறார். அங்கிருந்து கார்...

பெண் காவலர்களுக்கு நவரத்தின அறிவிப்புகள்- முதலமைச்சர் மு.க.ஸ்டாலின்

பெண் காவலர்களுக்கு நவரத்தின அறிவிப்புகளை வெளியிட்டார் முதலமைச்சர் மு.க.ஸ்டாலின். அவை வருமாறு: 1. ரோல் கால் காலை 7 மணிக்கு பதிலாக 8 மணிக்கு மாற்றம். 2. பெண் காவலர்களுக்கு தங்கும் விடுதி. 3. காவல் நிலையங்களில்...

Recent Comments