Sunday, May 28, 2023
Home இந்தியா சத்தீஸ்கர் மாநிலத்தில் மதுபானங்கள் வீட்டுக்கே விநியோகம்

சத்தீஸ்கர் மாநிலத்தில் மதுபானங்கள் வீட்டுக்கே விநியோகம்

ராய்ப்பூர்

கொரோனா வைரஸ் பாதிப்பால் லாக்-டவுண் செய்யப்பட்டிருக்கும் காலகட்டத்தில் மதுபானக் கடைகளில் கூட்டம் வருவதைத் தவிர்ப்பதற்காக சத்தீஸ்கர் அரசு மாநிலத்தின் பசுமை மண்டலங்களில் வீட்டுக்கு மதுபானம் வழங்குவதற்கான இணையதளத்தை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது.

மாநிலத்தில் மது விற்பனையை கட்டுப்படுத்தும் சி.எஸ்.எம்.சி.எல் (சத்தீஸ்கர் மாநில சந்தைப்படுத்தல் கழகம் லிமிடெட்) என்பதன் பெயரால் இணையதள போர்டல் தொடங்கப்பட்டுள்ளது.

மார்ச் 23 முதல் மூடப்பட்ட மதுபானக் கடைகள், கோவிட் -19 கட்டுப்பாட்டு மண்டலங்கள் மற்றும் வணிக வளாகங்களைத் தவிர, திங்கள்கிழமை முதல் மாநிலம் முழுவதும் திறக்கப்பட்டன. ஆனால், மாநில தலைநகர் ராய்ப்பூர் மற்றும் பிற மாவட்டங்களில் உள்ள மதுபான விற்பனை நிலையங்களுக்கு வெளியே ஏராளமான மக்கள் விதிமுறைகளை மீறி வரிசையில் நின்றனர்.

மதுபானங்களை ஆன்லைனில் விற்பனை செய்வதற்கு மாநில அரசு அனுமதி வழங்கியுள்ளது, இதனால் மதுக்கடைகளில் கூட்டம் அதிகமாக இருப்பதை குறைக்க முடியும். சி.எஸ்.எம்.சி.எல் வலைத்தளம் அல்லது பிளே ஸ்டோரில் கிடைக்கும் அதன் மொபைல் பயன்பாடு மூலம் மக்கள் நேரடியாக ஆர்டர்களை பதிவு செய்யலாம். இருப்பினும், பசுமை மண்டலங்களாக வகைப்படுத்தப்படாத ராய்ப்பூர் மற்றும் கோர்பா மாவட்டங்களில் வீட்டு விநியோக வசதி கிடைக்காது என அரசு நிர்வாகம் தெரிவிக்கிறது.

COVID-19 இடர் விவரக்குறிப்பின் அடிப்படையில் மாவட்டங்களை சிவப்பு, ஆரஞ்சு மற்றும் பச்சை மண்டலங்களாக வகைப்படுத்தியுள்ளது.

ஆர்டரை ஆன்லைனில் பெறுவதற்காக மக்கள் தங்கள் மொபைல் எண், ஆதார் எண் மற்றும் முகவரியை பதிவு செய்ய வேண்டும், இது OTP (ஒரு முறை கடவுச்சொல்) மூலம் உறுதிப்படுத்தப்படும். ஒரு வாடிக்கையாளர் வீட்டு விநியோகத்திற்காக ஒரு நேரத்தில் 5,000 மில்லி மதுபானம் வரை ஆர்டர் செய்யலாம். டெலிவரி கட்டணம் ரூ.120 என்று தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது

- Advertisment -

Most Popular

டெல்லியின் உரிமையை காக்க மக்கள் அனைவரும் பேரணியில் கலந்து கொண்டு எதிர்ப்பை காட்ட வேண்டும் – கெஜ்ரிவால்

டெல்லி நிர்வாக சேவை தொடர்பாக மத்திய அரசு கொண்டு வந்துள்ள அரசாணைக்கு எதிராக ஜூன் 11ம் தேதி மாபெரும் பேரணி நடத்தப்போவதாக ஆம் ஆத்மி கட்சி அறிவித்துள்ளது. டெல்லி அரசின் அதிகாரத்தை குறைக்கும் வகையில்...

நாடாளுமன்றப் புதிய கட்டடத் திறப்பு விழாவைப் புறக்கணிக்கிறோம் – விடுதலைச் சிறுத்தைகள் கட்சி

விடுதலைச் சிறுத்தைகள் கட்சித் தலைவர் தொல்.திருமாவளவன் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் கூறியிருப்பதாவது: நாடாளுமன்றத்தின் இரு அவைகளுக்கும் தலைவரான குடியரசுத் தலைவரை அழைக்காமல் அவரை அவமதிக்கும் வகையில் நடைபெறும் புதிய நாடாளுமன்றக் கட்டடத் திறப்பு விழாவைப் புறக்கணிப்பது...

2000 ரூபாய் நோட்டுகளைத் திரும்பப் பெறும் அறிவிப்பு மோடி அரசின் பொருளாதார சீர்குலைவு நடவடிக்கையின் உச்சகட்டம் – திருமாவளவன்

விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சித் தலைவர் திருமாவளவன் விடுத்துள்ள அறிக்கையில் கூறியிருப்பதாவது: 2000 ரூபாய் நோட்டுகள் திரும்பப் பெறப்படுவதாகவும், செப்டம்பர் 30ஆம் தேதிக்குள் அவற்றை மாற்றிக் கொள்ளலாம் என்றும் மோடி அரசு அறிவித்திருக்கிறது. அதுவரை அவற்றைக்...

முள்ளிவாய்க்கால் நினைவு தினம்

முள்ளிவாய்க்காலின் அவலங்களின் எண்ணிக்கை விண்ணின் விரிவைத் தொடும் .. நினைக்கும் பொழுது நெஞ்சம் பதறும் மனவெளியில் தீச்சுவாலை வீசும் ஒன்றா! இரண்டா! – அது இனவழிப்பின் உச்சமல்லவா! அந்தக் கொடூரத்தை அனுபவித்து தீயில் வெந்தவர்கள் வெப்பக் காற்றோடு கலந்துவிட்டனர்.. எஞ்சியவர்கள் சொந்தங்களையும் சொத்துக்களையும் இழந்து நடைப்பிணமாக வாழ்கின்றனர்.. நினைவு நாளில் பூப்போட்டு தீபமேற்றி வணங்கத்தான் முடியும்.. மாண்டவர் வருவாரோ? காணாமல் போனோர் கிடைப்பாரோ? ஆண்டுகள்...

Recent Comments