Sunday, September 19, 2021
Home தமிழகம் பர்கூரில் நெட்வொர்க் பிரச்னை ஆன்லைன் வகுப்புகளில் பங்கேற்க முடியாமல் மாணவர்கள் தவிப்பு

பர்கூரில் நெட்வொர்க் பிரச்னை ஆன்லைன் வகுப்புகளில் பங்கேற்க முடியாமல் மாணவர்கள் தவிப்பு

அந்தியூர்

ஈரோடு மாவட்டம் அந்தியூர் அடுத்துள்ள பர்கூர் மலைப்பகுதியில் 33 மலை கிராமங்கள் உள்ளன. இவற்றில் 12,500 க்கும் மேற்பட்ட பொதுமக்கள் வசித்து வருகின்றனர்.
இந்த மக்களின் கல்வி தேவைக்காக இப்பகுதியில் உண்டு உறைவிடப் பள்ளி உள்பட மொத்தம் 19 அரசு பள்ளிகள் இயங்கி வருகின்றன. இதில், ஆயிரத்திற்கும் மேற்பட்ட மாணவர்கள் கல்வி பயின்று வருகின்றனர். மேலும், 200 பேர் கல்லூரிகளில் பயின்று வருகின்றனர்.

இந்நிலையில், தற்போது கொரோனோ‌ ஊரடங்கின் காரணமாக அனைவரும் அவர்கள் வீட்டிலேயே இருந்து ஆன்லைன் வகுப்பு மற்றும் கல்வி சேனலை பார்த்து படித்து வந்த நிலையில், கடந்த ஒரு மாத காலமாக இங்குள்ள டவர் வேலை செய்யாததால் மாணவர்கள் ஆன்லைன் வகுப்புகளில் கலந்துகொள்ள முடியாத சூழ்நிலை ஏற்பட்டுள்ளது.ஆன்லைனில் வரும் வகுப்புகளையும் பார்க்க முடியாமல் இருந்து வருகின்றனர். இது ஒருபுறம் இருக்க கல்வித் தொலைகாட்சி நிகழ்ச்சிகளையும் கூட, மின்வெட்டால் பார்க்க முடியாத நிலை ஏற்பட்டுள்ளது. இதன்காரணமாக, மலைக்கிராம பள்ளி மாணவர்களின் கல்வி நிலை கேள்விக்குறியாக உள்ளது.

மலைப் பகுதியை பூர்வீகமாக கொண்டு உயர்நிலைக்கல்விக்காக ஈரோடு, சேலம், கோவை, சென்னை சென்று விடுதிகளில் தங்கி படித்த மாணவர்கள் பலரும் கொரனோ ஊரடங்கால் சொந்தஊர் திரும்பியுள்ளனர். ஆன்லைன் வகுப்புகளில் கலந்து கொண்டு பயின்று வரும் நிலையில் தற்போது நெட்வொர்க் கிடைக்காததால் ஆன்லைன் வகுப்புகளில் கலந்துகொள்ள முடியாத சூழ்நிலை ஏற்பட்டுள்ளது.இதன் காரணமாக, இந்த ஆண்டு செமஸ்டர் பாஸ் செய்வதே கஷ்டம் என கல்லூரி மாணவர்கள் வேதனையுடன் தெரிவிக்கின்றனர்.

இது குறித்து மாணவர்கள் கூறுகையில், தங்கள் பகுதியில் பிஎஸ்என்எல் டவர் மட்டுமே உள்ளது. அதுவும் 3ஜி நெட்வொர்க் தான். கடந்த ஒரு மாத காலமாக இந்த நெட்வொர்க் சரி வர கிடைக்காததால் ஆன்லைன் வகுப்புகளில் பங்கேற்க முடியவில்லை. கல்வி மட்டும் அல்லாது உயிருக்கு ஆபத்து என்றாலும் 108 ஆம்புலன்சை கூட அழைப்பதற்கு முடியாத அவல நிலை இருப்பதால் தற்போது இங்கு உள்ள நெட்வொர்க் சரிவர கிடைப்பதற்கு நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் அல்லது வேறு தனியார் செல் நெட்வொர்க் கம்பெனிகளுடன் பேசி அவர்கள் இங்கு டவர் அமைப்பதற்கு ஆவண செய்ய வேண்டும் என்று மாணவர்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

சென்னையில் 13 கல்லூரி மாணவர்களுக்கு கொரோனா

சென்னை வேப்பேரி கால்நடை மருத்துவக் கல்லூரியில் 13 மாணவர்களுக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது. தமிழ்நாட்டில் கடந்த 1ம் தேதி பள்ளி, கல்லூரிகள் திறக்கப்பட்ட நிலையில், தமிழகம் முழுவதும் பல்வேறு...

நீட் வினாத்தாளை கடத்தி, ரூ.35 லட்சத்திற்கு விற்பனை

நீட் வினாத்தாளை கடத்தி, ரூ.35 லட்சத்திற்கு விற்பனை செய்த அவலம் ஜெய்பூரில் அம்பலமாகியுள்ளது. மறுபக்கம் மாணவர்கள் உயிரை மாய்த்துக்கொள்ளும் வேதனையான செய்திகள் தினம் தினம் வாட்டுகின்றன. இந்த நீட் கொடுங்கோன்மையை நிறுத்த மாட்டோம்...

சமதா கட்சி மற்றும் ஈழத் தமிழர்கள் புதுச்சேரி முதலமைச்சர் ரங்கசாமியுடன் சந்திப்பு

சமதா கட்சி மற்றும் ஈழத் தமிழர் நட்புறவு மையம் இணைந்து புதுச்சேரி மாநில முதலமைச்சர் என்.ரங்கசாமி அவர்களை அவரது இல்லத்தில் இன்று (12-09-2021) சந்தித்தனர். இந்தியாவில் உள்ள அனைத்து மாநில முதலமைச்சர்களையும் சந்தித்து, ...

குஜராத் முதலமைச்சர் விஜய் ரூபானி ராஜினாமா

குஜராத் அரசியலில் திடீர் திருப்பமாக முதல்வர் விஜய் ரூபானி தனது பதவியினை ராஜினாமா செய்தார் அடுத்த ஆண்டு இறுதியில் குஜராத் மாநிலத்திற்கு சட்டப்பேரவைத் தேர்தல் நடைபெற உள்ள நிலையில் முதல்வர் தனது பதவியை ராஜினாமா...

Recent Comments