Tuesday, December 6, 2022
Home விளையாட்டு சானியா மிர்சா தனது முதல் சுற்று பெண்கள் இரட்டையர் போட்டியில் இருந்து விலகினார்

சானியா மிர்சா தனது முதல் சுற்று பெண்கள் இரட்டையர் போட்டியில் இருந்து விலகினார்

ஆஸ்திரேலிய ஓபனில் காயம் காரணமாக சானியா மிர்சா தனது மகளிர் இரட்டையர் முதல் சுற்று போட்டியில் இருந்து தனது உக்ரேனிய பங்குதாரர் நதியா கிச்செனோக்குடன் நடுப்பகுதியில் இருந்து ஓய்வு பெற வேண்டிய கட்டாயம் ஏற்பட்டது. இந்த போட்டியில் இருந்து இந்தியர் ஓய்வு பெறுவதற்கு முன்பு சீன ஜோடி ஜின்யுன் ஹான் மற்றும் லின் ஜு ஆகியோருக்கு எதிராக சானியா மிர்சா மற்றும் நதியா கிச்செனோக் 2-6, 0-1 என்ற கணக்கில் பின்தங்கியிருந்தனர்.

மகப்பேறு விடுப்புக்குப் பிறகு சானியா மிர்சாவின் முதல் கிராண்ட்ஸ்லாம் தோற்றத்திற்கு முற்றுப்புள்ளி வைத்தது இந்த காயம். ஹோபார்ட் இன்டர்நேஷனலில் இரட்டையர் பட்டத்தை வென்ற பின்னர் இந்திய-உக்ரேனிய ஜோடி சானியா மிர்சா மற்றும் நதியா கிச்செனோக் ஆகியோர் போட்டிகளில் புதிதாக வந்துள்ளனர். செய்தி நிறுவனமான பிடிஐ படி, சானியா பயிற்சியின் போது அவரது காலில் காயம் ஏற்பட்டுள்ளது.

33 வயதான இந்திய டென்னிஸ் நட்சத்திரம் இரண்டு வருட இடைவெளிக்கு பிறகு சுற்றுக்கு திரும்புகிறார். சானியா தனது வலது காலில் பெரிதும் கட்டிக்கொண்டு கோர்ட்டில் இயல்பாக செல்ல சிரமப்படுவதைக் காண முடிந்தது. சாய்னாவைத் தவிர, கிச்செனோக்கும் வலையில் போராடிக் கொண்டிருந்தார், பெரும்பாலும் எளிதில் தள்ளி வைக்கும் வாலிகளைக் காணவில்லை. 2-4 என்ற கணக்கில் சேவை செய்த சானியாவை சீனர்கள் உடைத்தனர், அவர்கள் செட்டை எளிதாக முடித்தனர்.

முதல் செட்டிற்குப் பிறகு இந்தியன் ஒரு இடைக்கால நேரத்தை எடுத்தார். விரைவில், இந்தோ-உக்ரேனிய ஜோடி இரண்டாவது செட்டின் முதல் ஆட்டத்தில் உடைக்கப்பட்டது, மேலும் சானியா தொடர கடினமாக இருந்தது.

முன்னதாக, கலப்பு இரட்டையர் போட்டியில் இருந்து சானியா விலகியிருந்தார், பார்ட்னர் ரோஹன் போபண்ணாவை கிச்செனோக்குடன் இணைந்து ஆடினார். கலப்பு இரட்டையர் பிரிவில் இந்தியாவைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் மூத்த வீரர் லியாண்டர் பேஸ், 2017 பிரெஞ்சு ஓபனில் வென்ற ஜெலினா ஓஸ்டாபென்கோவுடன் இணைந்துள்ளார். உள்ளூர் வைல்ட் கார்டில் நுழைந்தவர்கள் புயல் சாண்டர்ஸ் மற்றும் மார்க் போல்மன்ஸ் ஆகியோருக்கு எதிராக அவர்கள் போட்டியிடுகின்றனர்.

- Advertisment -

Most Popular

சென்னை விமான நிலையத்தில் 2,150 கார்களை நிறுத்த வசதி – செயல்பாட்டுக்கு வந்தது

சென்னை விமான நிலையத்தில் ரூ.250 கோடி செலவில் நவீன மல்டிலெவல் கார் பார்க்கிங் அமைக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த நவீன கார் பார்க்கிங் இன்று முதல் செயல்பாட்டுக்கு வந்தது. இந்த கார் பார்க்கிங்கில் 2,150 கார்கள், 400...

இந்திய அணியின் வெற்றியை தடுத்த கே.எல்.ராகுலின் மிஸ்ஸிங் கேட்ச்

டாக்கா இந்தியா, வங்காளதேசம் இடையேயான முதல் ஒருநாள் போட்டி டாக்காவில் நேற்று நடைபெற்றது. முதலில் பேட் செய்த இந்திய அணி 41.2 ஓவரில் 186 ரன்களுக்கு ஆல் அவுட்டானது. தொடர்ந்து ஆடிய வங்காளதேச அணி 46...

விழிப்புணர்வு குறும்படம் – வீடு வீடாக குப்பை சேகரிக்கும் நடிகர் யோகி பாபு

சென்னையில் குப்பைகளை தரம் பிரித்து வழங்குவது குறித்து மக்களிடம் விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்த மாநகராட்சி நடவடிக்கை மேற்கொண்டுள்ளது. இதற்காக, நடிகர் யோகி பாபுவை தூய்மைப் பணியாளராக நடிக்க வைத்து குறும்படம் ஒன்று தயாரிக்கப்படுகிறது. இதில், தூய்மைப் பணியாளர்...

மத்திய அரசு பணியில் இருந்து விருப்ப ஓய்வு பெற்ற மறுநாளே தேர்தல் ஆணையராக நியமனம் – அறிக்கை கேட்ட உச்ச நீதிமன்றம்

விருப்ப ஓய்வு பெற்ற நிலையில் சனிக்கிழமை (நவ.19) அருண் கோயலை இந்திய தேர்தல் ஆணையராக மத்திய அரசு நியமித்தது. இந்த நியமன ஒப்புதலை ஜனாதிபதி திரவுபதி முர்மு அளித்தார். இதனை தொடர்ந்து கடந்த...

Recent Comments