Sunday, May 22, 2022
Home விளையாட்டு சானியா மிர்சா தனது முதல் சுற்று பெண்கள் இரட்டையர் போட்டியில் இருந்து விலகினார்

சானியா மிர்சா தனது முதல் சுற்று பெண்கள் இரட்டையர் போட்டியில் இருந்து விலகினார்

ஆஸ்திரேலிய ஓபனில் காயம் காரணமாக சானியா மிர்சா தனது மகளிர் இரட்டையர் முதல் சுற்று போட்டியில் இருந்து தனது உக்ரேனிய பங்குதாரர் நதியா கிச்செனோக்குடன் நடுப்பகுதியில் இருந்து ஓய்வு பெற வேண்டிய கட்டாயம் ஏற்பட்டது. இந்த போட்டியில் இருந்து இந்தியர் ஓய்வு பெறுவதற்கு முன்பு சீன ஜோடி ஜின்யுன் ஹான் மற்றும் லின் ஜு ஆகியோருக்கு எதிராக சானியா மிர்சா மற்றும் நதியா கிச்செனோக் 2-6, 0-1 என்ற கணக்கில் பின்தங்கியிருந்தனர்.

மகப்பேறு விடுப்புக்குப் பிறகு சானியா மிர்சாவின் முதல் கிராண்ட்ஸ்லாம் தோற்றத்திற்கு முற்றுப்புள்ளி வைத்தது இந்த காயம். ஹோபார்ட் இன்டர்நேஷனலில் இரட்டையர் பட்டத்தை வென்ற பின்னர் இந்திய-உக்ரேனிய ஜோடி சானியா மிர்சா மற்றும் நதியா கிச்செனோக் ஆகியோர் போட்டிகளில் புதிதாக வந்துள்ளனர். செய்தி நிறுவனமான பிடிஐ படி, சானியா பயிற்சியின் போது அவரது காலில் காயம் ஏற்பட்டுள்ளது.

33 வயதான இந்திய டென்னிஸ் நட்சத்திரம் இரண்டு வருட இடைவெளிக்கு பிறகு சுற்றுக்கு திரும்புகிறார். சானியா தனது வலது காலில் பெரிதும் கட்டிக்கொண்டு கோர்ட்டில் இயல்பாக செல்ல சிரமப்படுவதைக் காண முடிந்தது. சாய்னாவைத் தவிர, கிச்செனோக்கும் வலையில் போராடிக் கொண்டிருந்தார், பெரும்பாலும் எளிதில் தள்ளி வைக்கும் வாலிகளைக் காணவில்லை. 2-4 என்ற கணக்கில் சேவை செய்த சானியாவை சீனர்கள் உடைத்தனர், அவர்கள் செட்டை எளிதாக முடித்தனர்.

முதல் செட்டிற்குப் பிறகு இந்தியன் ஒரு இடைக்கால நேரத்தை எடுத்தார். விரைவில், இந்தோ-உக்ரேனிய ஜோடி இரண்டாவது செட்டின் முதல் ஆட்டத்தில் உடைக்கப்பட்டது, மேலும் சானியா தொடர கடினமாக இருந்தது.

முன்னதாக, கலப்பு இரட்டையர் போட்டியில் இருந்து சானியா விலகியிருந்தார், பார்ட்னர் ரோஹன் போபண்ணாவை கிச்செனோக்குடன் இணைந்து ஆடினார். கலப்பு இரட்டையர் பிரிவில் இந்தியாவைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் மூத்த வீரர் லியாண்டர் பேஸ், 2017 பிரெஞ்சு ஓபனில் வென்ற ஜெலினா ஓஸ்டாபென்கோவுடன் இணைந்துள்ளார். உள்ளூர் வைல்ட் கார்டில் நுழைந்தவர்கள் புயல் சாண்டர்ஸ் மற்றும் மார்க் போல்மன்ஸ் ஆகியோருக்கு எதிராக அவர்கள் போட்டியிடுகின்றனர்.

- Advertisment -

Most Popular

ஒவ்வொரு மாநிலத்தின் மொழியும் இந்தியாவின் அடையாளம் – பிரதமர் மோடி

ராஜஸ்தான் ஒவ்வொரு மாநிலத்தின் மொழியும் இந்தியாவின் அடையாளம் தான் என்று ராஜஸ்தானில் நடைபெற்று வரும் கூட்டத்தில் காணொலி வாயிலாக பிரதமர் மோடி கூறியுள்ளார். ஹிந்தி திணிப்பு பற்றி சர்ச்சை நிலவி வரும் நிலையில் மாநில...

பெகாசஸ் விசாரணை குழுவுக்கு அவகாசம் நீட்டிப்பு

டெல்லி பெகாசஸ் விசாரணை குழுவுக்கு அறிக்கை தாக்கல் செய்ய அவகாசம் நீட்டித்து உச்சநீதிமன்றம் உத்தரவிட்டுள்ளது. ஜூன் மாதம் 20-ம் தேதிக்குள் விசாரணை அறிக்கையை தாக்கல் செய்ய வேண்டும் எனவும் உச்சநீதிமன்றம் கூறியுள்ளது.

முன்னாள் அமைச்சர் எஸ்.பி. வேலுமணி மீதான வழக்கை தள்ளுபடி செய்ய உச்சநீதிமன்றம் மறுப்பு

அதிமுக முன்னாள் அமைச்சர் எஸ்.பி. வேலுமணி மீதான டெண்டர் முறைகேடு வழக்கை தள்ளுபடி செய்ய உச்சநீதிமன்றம் மறுப்பு தெரிவித்துள்ளது. அதிமுக ஆட்சியில் உள்ளாட்சித்துறை அமைச்சராக இருந்த வேலுமணி மாநகராட்சி பணிக்கு ஒப்பந்தங்கள் ஒதுக்கியத்தில்...

ஷவர்மா ஆபத்தான உணவா?

ஷவர்மாவை சூடாக்கும்போது வெளியில் உள்ள பகுதி மட்டுமே வேகிறது. இறைச்சி போதிய அளவில் வேகாமல் உள்ளதுதான் பிரச்சனை. கோழிக் கறியைக் குளிர்பதனப் பெட்டியில் வைக்காமல் வெளியிலேயே வைத்திருப்பதால் அவை கெட்டுப் போகின்றன. வெளிநாட்டு...

Recent Comments