Thursday, July 25, 2024
spot_imgspot_imgspot_imgspot_img
Homeவிளையாட்டுமல்யுத்தம் சாம்பியன்ஷிப் - தங்கம் வென்ற இந்திய வீராங்கனை

மல்யுத்தம் சாம்பியன்ஷிப் – தங்கம் வென்ற இந்திய வீராங்கனை

ஆசிய மல்யுத்தம் சாம்பியன்ஷிப் போட்டிகள் டெல்லியில் நடைபெற்று வருகின்றன. இதில் வியாழன்கிழமை நடைபெற்ற பெண்களுக்கான 67 கிலோ பிரிவு போட்டியில், இந்திய வீராங்கனை திவ்யா கக்ரன், ஜப்பானைச் சேர்ந்த வீராங்கனை நருஹா மட்சுயுகியை தோற்கடித்து தங்கப் பதக்கம் வென்றார்.

முன்னதாக, பல்வேறு எடைப்பிரிவுகளில் புதன்கிழமை நடைபெற்ற போட்டிகளில் இந்திய வீரர், வீராங்கனைகள் மூன்று வெண்கல பதக்கங்களை வென்றனர்.ஹரியானாவைச் சேர்ந்த ஆசு, ஹர்தீப், பஞ்சாப்பை சேர்ந்த அதித்யா குண்டூ ஆகியோர் வெங்கலம் வென்றனர்.

ஆசிய குத்துச்சண்டை சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில் இந்தியா இதுவரை 4 வெண்கலம், இரண்டு தங்கம் வென்றுள்ளது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. மேலும், சரிதா மோர், பிங்கி, நிர்மலாக தேவி ஆகியோர் இறுதிப் போட்டிக்கு முன்னேறியுள்ளனர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments