Wednesday, June 7, 2023
Home தமிழகம் அமைச்சர் உடுமலை iராதாகிரூஷ்ணன் உதவியாளர் காரில் கடத்திய விவகாரத்தில் ஏழு பேர் கைது. சொகுசு கார்...

அமைச்சர் உடுமலை iராதாகிரூஷ்ணன் உதவியாளர் காரில் கடத்திய விவகாரத்தில் ஏழு பேர் கைது. சொகுசு கார் பறிமுதல்

திருப்பூர் மாவட்டம் உடுமலையில் பட்டபகலில் அமைச்சர் உடுமலை கே.ராதாகிரூஷ்ணன் உதவியாளர் காரில் கடத்திய விவகாரத்தில் ஏழு பேர் கைது. சொகுசு கார் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது.

திருப்பூர் மாவட்டம் உடுமலைப்பேட்டை சட்டமன்றத் தொகுதி உறுப்பினராக இருப்பவர் உடுமலை கே ராதாகிருஷ்ணன் இவர் கால்நடை பராமரிப்பு துறை அமைச்சராக இருந்து வருகிறார் இவரது அரசியல் உதவியாளராக கர்ணன் என்பவர் கடந்த 7 ஆண்டாக பணியாற்றி வருகிறார் இந்நிலையில் கடந்த 23 ஆம் தேதி அன்று உடுமலை சட்டமன்ற உறுப்பினர் அலுவலகத்தில் பணியிலிருந்த கர்ணனை ஐந்து பேர் கொண்ட மர்ம கும்பல் காரில் கடத்திச் சென்ற நிலையில் சி.சி.டிவி காட்சிகள் சமூக வலைதளங்களில் வைரலாக பரவிய நிலையில் பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது.இந்நிலையில் சம்பவம் குறித்து காவல்துறைக்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டு அவர்கள் திருப்பூர் ,கோவை ,திண்டுக்கல் மாவட்ட எல்லையில் வாகன சோதனையில் ஈடுபட்டனர் இதனால் கடத்தல் கும்பல் உடுமலை அருகே உள்ள மொடக்குப்பட்டி பிரிவு என்ற பகுதியில் கர்ணனை இறக்கி விட்டு தப்பிச் சென்றது இதனை அடுத்து திருப்பூர் மாவட்ட காவல்துறை கண்காணிப்பாளர் திஷாமிட்டல் தலைமையில் தனிப்படைகள் அமைக்கப்பட்டு கடத்தலில் ஈடுபட்ட நபர்களை தேடும் பணியில் தீவிரமாக ஈடுபட்டனர் இதனையடுத்து இன்று ஏழு பேரை காவல்துறையினர் கைது செய்துள்ளனர் தப்பிச் சென்ற ஒருவரை காவல்துறையினர் தேடி வருகின்றனர் இதில் முக்கிய குற்றவாளியாக பிரதீப் என்பவர் கர்ணனிடம் பணம் பறிக்கலாம் என்ற நோக்கத்தோடு திட்டம் தீட்டியது தெரிய வந்துள்ளது இவர் முதல் குற்றவாளியாக சேர்க்கப்பட்ட பிரதீப் அதிமுக கட்சியில் உறுப்பினராக இருந்து பல்வேறு பணிகளை மேற்கொண்டு வந்துள்ளார் இவர் கடத்தப்பட்ட கர்ணனுக்கு நன்கு பழக்கமானவர் கர்ணனிடம் பணம் அதிகமாக உள்ளது இதை அபகரிக்கலாம் என்ற நோக்கத்தோடு திட்டம் தீட்டி அதற்காக கூலிப்படைகளை வரவழைத்து இந்த கடத்தலை நடத்தியுள்ளார் மேலும் கர்ணனை கடத்தி பிரதீப் அவர்களின் உறவினர் தேவராஜ் என்பவருக்கு சொந்தமான பட்டுப்பூச்சி வளர்ப்பு குடோனில் அடைத்து வைத்துள்ளனர் தற்பொழுது தேவராஜன் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்

இதனைத்தொடர்ந்து கூலிப்படையாக செயல்பட்ட பட்டுக்கோட்டையைச் சேர்ந்த வினோத், செல்வகணபதி, தாஹா மற்றும் உடுமலையை சேர்ந்த அருண்குமார், சுரேந்திரன் ஆகிய 7 பேரும் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர் மேலும் தப்பியோடிய ரகு என்ற நபரை காவல்துறையினர் தேடி வருகின்றனர் கடத்தலுக்கு உதவிய சொகுசு கார் பறிமுதல் செய்யப்பட்டு உள்ளது கால்நடைத்துறை பராமரிப்புதுறை அமைச்சர் உடுமலை கே.ராதா கிருஷ்ணன் உதவியாளரை பட்டப்பகலில் காரில் கடத்திய சம்பவம் உடுமலையில் பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்திய நிலையில் அதிமுக பிரமுகர் ஓருவர் அமைச்சர் உதவியாளரை கடத்தியது அமைச்சருக்கு பெரும் அதிர்ச்சியாக இருந்தது அதிமுகவை சேர்ந்த ஒருவர் அதிமுக அமைச்சரின் உதவியாளர் கடத்திய சம்பவம் அதிமுக உறுப்பினர்கள் இடையே சலசலப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது என்று கூறினால் அது மிகையாகது.கைது செய்யப்ட்ட அனைவரும் உடுமலை நீதித்துறை நடுவர் நீதிமன்றத்தில் ஆஜர்படுத்தப்பட்டு திருப்பூர் சிறையில் அடைக்கப்பட்டனர்.

- Advertisment -

Most Popular

ஒடிசா ரயில் விபத்தில் பலியானவர்கள் எண்ணிக்கை தொடர்ந்து அதிகரிப்பு

ஒடிசா ரயில் விபத்தில் பலியானவர்கள் எண்ணிக்கை தொடர்ந்து அதிகரித்து வருகிறது. மீட்பு பணிகள் விடிய விடிய நடைபெற்றநிலையில் தமிழ்நாட்டைச் சேர்ந்த 35 பேர் உட்பட மொத்தம் 280 பேர் பலியாகி உள்ளதாக தகவல்கள்...

டெல்லியின் உரிமையை காக்க மக்கள் அனைவரும் பேரணியில் கலந்து கொண்டு எதிர்ப்பை காட்ட வேண்டும் – கெஜ்ரிவால்

டெல்லி நிர்வாக சேவை தொடர்பாக மத்திய அரசு கொண்டு வந்துள்ள அரசாணைக்கு எதிராக ஜூன் 11ம் தேதி மாபெரும் பேரணி நடத்தப்போவதாக ஆம் ஆத்மி கட்சி அறிவித்துள்ளது. டெல்லி அரசின் அதிகாரத்தை குறைக்கும் வகையில்...

நாடாளுமன்றப் புதிய கட்டடத் திறப்பு விழாவைப் புறக்கணிக்கிறோம் – விடுதலைச் சிறுத்தைகள் கட்சி

விடுதலைச் சிறுத்தைகள் கட்சித் தலைவர் தொல்.திருமாவளவன் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் கூறியிருப்பதாவது: நாடாளுமன்றத்தின் இரு அவைகளுக்கும் தலைவரான குடியரசுத் தலைவரை அழைக்காமல் அவரை அவமதிக்கும் வகையில் நடைபெறும் புதிய நாடாளுமன்றக் கட்டடத் திறப்பு விழாவைப் புறக்கணிப்பது...

2000 ரூபாய் நோட்டுகளைத் திரும்பப் பெறும் அறிவிப்பு மோடி அரசின் பொருளாதார சீர்குலைவு நடவடிக்கையின் உச்சகட்டம் – திருமாவளவன்

விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சித் தலைவர் திருமாவளவன் விடுத்துள்ள அறிக்கையில் கூறியிருப்பதாவது: 2000 ரூபாய் நோட்டுகள் திரும்பப் பெறப்படுவதாகவும், செப்டம்பர் 30ஆம் தேதிக்குள் அவற்றை மாற்றிக் கொள்ளலாம் என்றும் மோடி அரசு அறிவித்திருக்கிறது. அதுவரை அவற்றைக்...

Recent Comments